ยะลา พ.อ.สุรเทพ หนูแก้ว ผบ.ร.152/หน.คณะทำงานฯ ที่ 1 จังหวัดยะลา ให้การต้อนรับ พล.ต.ศักดา เนียมคำ รอง ผอ.ศปป.5 และคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยม ฟาร์มตัวอย่างฯ เบตง
เมื่อ 30 มิ.ย.60, 1600 พ.อ.สุรเทพ หนูแก้ว ผบ.ร.152/หน.คณะทำงานฯ ที่ 1 จังหวัดยะลา ให้การต้อนรับ พล.ต.ศักดา เนียมคำ รอง ผอ.ศปป.5 และคณะ ในโอกาสเดินทางมาตรวจเยี่ยม ฟาร์มตัวอย่างฯ เบตง ในการนี้ นอภ.เบตง, ผบ.ฉก.ตชด.44, ผบ.ร้อย ปชด.ที่ 4 และ หน.พัน.อรบ.เบตง, พัน.อรบ.พิเศษปิยมิตร/จุฬาภรณ์ ร่วมให้การต้อนรับ(ภาพข่าว)
ขอบคุณศิริพร จงศิริ ( เอ๋ )
ผู้อำนวยใหญ่ผลิตรายการคืนคุณให้แผ่นดิน ททบ.5
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น