พัฒนาชุมชนจ.นราธิวาส 07:42 กระแสใต้ ภาพเป็นข่าว No comments Edit 13 มี.ค. 2560 เวลา 13.00 น. นายเจนต์วิทย์ นาคแท้ พัฒนาการอำเภอระแงะ พร้อมเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน และอสพ. ดำเนินโครงการสถาบันจัดการเงินทุนชุมชนบริหารจัดการหนี้ “สำนึกดี วางแผนดี บริหารหนี้ได้ “ ณ. บ้านไทย ม.2 ต.ตันหยงมัส อ.ระแงะ จ.นราธิวาส(ภาพเป็นข่าว) ส่งอีเมลข้อมูลนี้BlogThis!แชร์ไปที่ Twitterแชร์ไปที่ Facebook Share This: Facebook Twitter Google+ Stumble Digg
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น