นายมหามะบักรี ลือบาฮางุพัฒนาการอำเภอสุไหงโก-ลกมอบหมายให้น.ส.พิญ์ชยา ทิพย์สุวรรณ พัฒนากรต.มูโนะ เข้าร่วมจัดกิจกรรมโครงการสุขภาวะเยาวชนเพื่อชุมชนมีสุข โดยมีนายธรรมรงค์ คงวัดใหม่ รองผวจ.นราธิวาสเป็นประธานพิธีเปิด นายปรีชา นวลน้อย นายอำเภอสุไหงโก-ลก ให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนบ้านมูโนะ ม.1 ต.มูโนะ
โฆษณา
![](https://sun9-47.userapi.com/impg/MKAFzr6X9XiZsCRKtEycTpoCx3SS9sHTtJrdaw/spfFowSszkk.jpg?size=1280x909&quality=95&sign=e5a3f15ba3d718cf121ca9ba616ce628&type=album)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjARvN9DNOpjwh67Qnq7DacNTbSu8elWWYf147-KmX8TIrVt7GlkCjatuz5Pezg3CcfbgDCim0yKmGXGN_-ax8u1A30W6SIHC8fLIgcvoamGkFvC4vgiOHhBcNhWUHqnAnp5BotzaqVEarS03GQNk4OdfxvpD9dSwGL6uy_syUh5bnX8qsts-QV-PYHpEC4/s1904/293050888_7599621950110472_8962374995665609330_n.jpg)
จำนวนผู้เข้าชม
วิเคราะห์ เจาะลึก มุมมองการเมือง พบกับนายหัวไทรนักข่าวหัวเห็ด จาก ปลายด้ามขวานชายแดนใต้
วันอังคารที่ 14 มีนาคม พ.ศ. 2560
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น