เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2560 เวลา 19.00น.พล.ท.ปิยวัฒน์ นาควานิช มทภ.4/ผอ.รมน.ภาค 4 เป็นประธานพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 85 พรรษา 12 สิงหาคม 2560 ณ ศูนย์การค้าเซนทรัลเฟสติวัลหาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
พล.ท.ปิยวัฒน์ นาควานิช มทภ.4/ผอ.รมน.ภาค 4 เป็นประธานพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 85 พรรษา 12 สิงหาคม 2560 ณ ศูนย์การค้าเซนทรัลเฟสติวัลหาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น