ยะลา พ.อ.สุรเทพ หนูแก้ว ผู้บังคับการกรมทหารราบที่ 152 /หัวหน้าคณะทำงานโครงการพระราชดำริ คณะที่ 1 นำ กำลังพล ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนม์พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ สมเด็จพระบรมราชินีนาถ
เมื่อ วันที่12 สิงหาคม 2560 เวลา18.30 น.พ.อ.สุรเทพ หนูแก้ว
ผู้บังคับการกรมทหารราบที่ 152 /หัวหน้าคณะทำงานโครงการพระราชดำริ คณะที่ 1 จังหวัดยะลา นำ กำลังพล ร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนม์พรรษา
สมเด็จพระนางเจ้าฯ สมเด็จพระบรมราชินีนาถ โดยมี พล.ท.ปิยวัฒน์ นาควานิช มทภ.4
เป็นประธาน ณ ลานหน้า Central Fastiival หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
ขอบคุณศิริพร จงศิริ ( เอ๋ )
ผู้อำนวยการใหญ่ผลิตรายการคืนคุณให้แผ่นดิน
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น